วันที่ 3 พฤษภาคม 2567 คณะของมหาวิทยาลัยสุโขทัยธรรมาธิราช (มสธ.) นำโดย รองศาสตราจารย์ ดร.นราธิป ศรีราม รักษาการแทนรองอธิการบดีฝ่ายการศึกษา สนับสนุนการเรียนรู้ และวิจัย ร่วมแสดงความยินดีกับนางจรรยา อัมหิรัญ รองอธิบดีกรมประชาสัมพันธ์ ณ อาคารหอประชุมกรมประชาสัมพันธ์ ถนนพระราม6 เขตพญาไท กรุงเทพมหานคร เนื่องในโอกาสวันสถาปนากรมประชาสัมพันธ์ ปีที่ 91
![](https://news.stou.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/DSC_8253-1024x683.jpg)
![](https://news.stou.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/DSC_8256-1024x683.jpg)